^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

Đơn xin tạm nghỉ !!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Đơn xin tạm nghỉ !! Tue Jul 31, 2012 11:40 pm

akazu

akazu
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
kính thưa admin cùng toàn thể thành viên trong BQT. Em xin được phép nghỉ 1 tuần từ 1/8 đến 7/8 vì lý do chuyện gia đình nên không thể online được, mong admin xem xét.
Ngoài ra cuộc thi chăn nuôi do em đảm nhiệm sẽ do a Rasp giúp đỡ trong thời gian em nghỉ ak.
Em xin cám ơn.

Kí tên
Akazu

2Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Wed Aug 01, 2012 12:59 am

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
akazu đã viết:kính thưa admin cùng toàn thể thành viên trong BQT. Em xin được phép nghỉ 1 tuần từ 1/8 đến 7/8 vì lý do chuyện gia đình nên không thể online được, mong admin xem xét.Ngoài ra cuộc thi chăn nuôi do em đảm nhiệm sẽ do a Rasp giúp đỡ trong thời gian em nghỉ ak. Em xin cám ơn.Kí tênAkazu
Gió A 0 biết chú E có chuyện j,cũng 0 dám tò mò chuyện rg of E.Mong là vc rg of E là chuyện vui.Chúc E sớm gquyết ổn thoả,suôn sẻ chuyện gđ,sớm trở lại cùng ACE.
A tin là BQT sẽ hiểu,thông cảm&tạo đkiện cho Akazu thôi.Có j muốn csẻ vs mọi người thì cứ nói E nhé.ACE mong E từng ngày.
Thân.A Gió.

3Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Wed Aug 01, 2012 9:01 am

Hắc Y Nhân

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
akazu đã viết:kính thưa admin cùng toàn thể thành viên trong BQT. Em xin được phép nghỉ 1 tuần từ 1/8 đến 7/8 vì lý do chuyện gia đình nên không thể online được, mong admin xem xét.
Ngoài ra cuộc thi chăn nuôi do em đảm nhiệm sẽ do a Rasp giúp đỡ trong thời gian em nghỉ ak.
Em xin cám ơn.

Kí tên
Akazu

OK Aka. Đi giải quyết g/đ đi em; xong việc thì về với ACE nhé! Đơn xin tạm nghỉ !! 709828646

https://lodemienbac.forumvi.com

4Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Wed Aug 01, 2012 9:07 am

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
mong người ae lo công việc sớm ổn thoả, sớm quay về với anh em

5Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Wed Aug 01, 2012 9:46 am

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
akazu đã viết:kính thưa admin cùng toàn thể thành viên trong BQT. Em xin được phép nghỉ 1 tuần từ 1/8 đến 7/8 vì lý do chuyện gia đình nên không thể online được, mong admin xem xét.
Em xin cám ơn.

Kí tên
Akazu

E cứ yên tâm giải quyết công việc gia đình em nhé!
Chuyện khu thi chăn nuôi thì tạm thời mod Rasp thay em thời gian đó rôi!
Còn cuộc thi Xu hôm nay diễn ra rùi, ACE ở đây và Mod Núi cũng thông cảm và lưu ý cho trường hợp của akazu k đc tham gia thi trong thời gian từ 1/8 - 7/8 nhé. Cá nhân cớm thì hoàn toàn đồng ý ^ ^

6Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Wed Aug 01, 2012 6:27 pm

Chuoimat

Chuoimat
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Đơn từ như công chức nhà nước, sợ thật. hé hé hé...

Giải quyết ngon chuyện riêng rùi lên ăn lô em nhé....

7Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Fri Aug 03, 2012 10:40 pm

hoanglien04

hoanglien04
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
AK à, có chuyện gì cần chia sẻ thì e hãy chia sẻ với mọi người e nhé. Chúc e cố gắng thu xếp mọi việc một cách ổn thỏa và tốt đẹp e nhé.

A Hải

http://www.violet.vn/dayhoc24h

8Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Tue Aug 07, 2012 6:59 pm

akazu

akazu
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Keke, em cám ơn mọi người. Em trở lại rồi đây, em sẽ tiếp tục công việc ak ^^

9Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Tue Aug 07, 2012 8:22 pm

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
akazu đã viết:Keke, em cám ơn mọi người. Em trở lại rồi đây, em sẽ tiếp tục công việc ak ^^
Mừng E đã trở lại vs ACE&nhiệm vụ.Thấy E vvẻ tnày G đoán là E đã gquyết tốt vc riêng.Mong E trở về sẽ có nhiều ý tưởng hay&mới lạ hơn nữa.

10Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Tue Aug 07, 2012 10:38 pm

Hắc Y Nhân

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
Mr.l0nely.184 đã viết:
akazu đã viết:Keke, em cám ơn mọi người. Em trở lại rồi đây, em sẽ tiếp tục công việc ak ^^
Mừng E đã trở lại vs ACE&nhiệm vụ.Thấy E vvẻ tnày G đoán là E đã gquyết tốt vc riêng.Mong E trở về sẽ có nhiều ý tưởng hay&mới lạ hơn nữa.

Đơn xin tạm nghỉ !! 2989897014 Đơn xin tạm nghỉ !! 2989897014 Đơn xin tạm nghỉ !! 2989897014 Đơn xin tạm nghỉ !! 2989897014 Đơn xin tạm nghỉ !! 2989897014 Đơn xin tạm nghỉ !! 2989897014 Đơn xin tạm nghỉ !! 2989897014

11Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Wed Aug 08, 2012 3:30 am

akazu

akazu
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Mr.l0nely.184 đã viết:

keke, vâng. cám ơn anh ak ^^

12Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Tue Mar 12, 2013 12:42 am

akazu

akazu
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Em xin tạm nghỉ lô đề 1 tháng. Mong admin xem xét giúp ak.

13Đơn xin tạm nghỉ !! Empty Re: Đơn xin tạm nghỉ !! Tue Mar 12, 2013 2:17 am

Hắc Y Nhân

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
akazu đã viết:Em xin tạm nghỉ lô đề 1 tháng. Mong admin xem xét giúp ak.

Ok akazu. Diễn đàn luôn đợi em về. Đơn xin tạm nghỉ !! 3420157927

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]