^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

KHU GIAO LƯU, HỌC HỎI, CHIA SẺ KINH NGHIỆM GIỮA CÁC MEMBER CỦA HAI 4R!

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
First topic message reminder :

HÃY LÀM NÓNG CUỘC THI NÀO CÁC BẠN ƠI

:ldmb001: :hb3: :hb3: :3d9: :3d12: :heo6:
:cam12: :cam12: :cam12: :cam12: :cam12: :cam12:

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Còn lại 2 vòng thi đấu nữa thôi là khép lại cuộc giao lưu giữa 2 diễn đàn.Tỷ số của loạt trận lượt về đang ở trạng thái cân bằng.qua 5 ngày thi đấu tai LDMB,cả 2 đội đang cố gắng giành cho mình những lợi thế nhất định cho riêng mình,tuy nhiên diẽn biến đang rất khó nhận định&phán đoán trc.Chúng ta cùng hồi hộp theo dõi những diễn biến tiếp theo trong 2 ngày cuối cùng.Hi vọng các thí sinh sẽ cho chúng ta chứng kiến những màn so kè hấp dẫn cùng những sự bứt phá ngoạn mục.ACE 2 diễn đàn cùng vào cổ động cho cuộc thi thêm sôi nổi nào

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Còn 2 ngày nữa cho dù kết quả như nào thì chúng ta cũng vui vẻ!Cái quan trọng nhất mà Quang Ngọc tìm thấy ở cuộc thy này không phải là chiến thắng hay thất bại mà Quang Ngọc tìm dc những người bạn mới và thật tốt!Cảm ơn các bạn rất nhiều vì cho Quang Ngọc và anh em GK cảm giác ấm áp như người trong gia đình!Cũng muộn rùi nên Quang Ngọc cũng không viết nhiều có vài dòng xuất phát từ trái tim gửi tới toàn thể anh em bên Lô Đề Miền Bắc@Chúc các bạn luôn vui vẻ may mắn và thành công trong cuộc sống!Chúng tôi luôn đón chào các bạn khi các bạn tới GK!
Thân
Quang Ngọc!

tranthuy88

tranthuy88
Queen.LĐMB
Queen.LĐMB
Úi, cái chi mà QN nói nghe tình cảm rứa, hị hị....
Mấy hôm rày ko rảnh, nay ghé qua chậm, mất dự xem thi đấu, bùn quá.
Chúc cầu thủ 2 bên thân ái, đoàn kết nha !

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Chỉ là tâm hự thật của Quang Ngọc thui Miss ak!còn 2 ngày đấy Miss ak!

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Quang Ngoc đã viết:Còn 2 ngày nữa cho dù kết quả như nào thì chúng ta cũng vui vẻ!Cái quan trọng nhất mà Quang Ngọc tìm thấy ở cuộc thy này không phải là chiến thắng hay thất bại mà Quang Ngọc tìm dc những người bạn mới và thật tốt!Cảm ơn các bạn rất nhiều vì cho Quang Ngọc và anh em GK cảm giác ấm áp như người trong gia đình!Cũng muộn rùi nên Quang Ngọc cũng không viết nhiều có vài dòng xuất phát từ trái tim gửi tới toàn thể anh em bên Lô Đề Miền Bắc@Chúc các bạn luôn vui vẻ may mắn và thành công trong cuộc sống!Chúng tôi luôn đón chào các bạn khi các bạn tới GK!
Thân
Quang Ngọc!
Cuộc vui nào cũng tới lúc tàn ,cuộc giao lưu của chúng ta chỉ còn lại 1 trận đấu cuối cùng,Gió hi vọng là ACE cả 2 diễn đàn sẽ hợp tác cùng BTC cả 2 sân đấu cho tới h phút cuối cùng để cuộc thi diễn ra thành công.Ngày mai vào lúc 20h tại Chat box của LDMB.TK sẽ diễn ra buổi lễ bế bạc cuộc giao lưu& tổng kết,công bố kết quả chung cuộc cuộc giao lưu vs ACE ở cả 2 diễn đàn.Mong là các ACE có tên trong danh sách đại diện cho 2 diễn đàn sẽ bớt chút thời gian tham dự.Trân trọng mời ACE members of cả 2 diễn đàn cùng tới tham dự&chứng kiến lẽ bế mạc.
Sau cuộc giao lưu này,chúng tôi mong là LDMB sẽ là 1 địa chỉ lui tới ghé thăm thường xuyên của ACE bên GK,tại đây chúng tôi rất hân hạnh đc đón tiếp các bạn&dành cho các bạn những tình cảm như những thượng khách.Khép lại cuộc giao lưu lần 1 này,chúng tôi 0 mong là sẽ phải chia tay các bạn mà rất mong sẽ cùng các bạn tạo thêm 1 sự gắn bó của 2 diễn đàn.
Thay mặt ACE LDMB.TK Chúc ACE sức khỏe,may mắn,hạnh phúc& thành công.
Trân trọng.Gió.

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Trc lễ bế mạc 1 ngày,GK đã có 1 sự bứt tốc ngoạn mục,bỏ lại LDMB phía sau vs 4 điểm cách biệt.Có lẽ kết quả chung cuộc đã đc an bài,chỉ có phép lạ xảy ra thì LDMB mới có thể san lấp đc khoảng cách mênh mông về điểm số(tổng khoảng cách về điểm số trên cả 2 sân đang là 13 điểm).Với bản lĩnh của mình,GK đã chứng minh cho thấy sự xuất sắc&gần như đã giành đc chiến thắng tuyệt đối.Chúng ta cùng chờ đợi diễn biến of mà hạ màn,khép lại cuộc thi,liệu có bất ngờ gì xảy ra?Liệu LDMB có buông xuôi hay sẽ chứng minh cho tinh thần vượt khó.Tất cả vẫn còn đang ở phía trc.19h25 phút ngày 05/08/2012,chúng ta sẽ đc chứng kiến những bất ngờ thú vị......

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
còn lại 1 ngày hôm nay thôi,từ ngay mai,hi các bạn GK trở về nhà mình rồi,không khí náo nhiệt trong suốt 1 tuần qua sẽ trầm lắng đi rất nhiều.Gió 0 còn những lúc sau h kết quả ngồi bên máy thống kê thành tích cho ACE.Cúng 0 còn đc làm công vc of 1 người phục vụ ,chuẩn bị phòng thi ngày hôm sau cho ACE nữa.Từ bỏ 1 thói quen thật là khó khăn,thiếu vắng đi những người bạn,ngôi nhà LDMB nhỏ bé của chúng tôi bỗng trở nên trống vắng.Liệu có bao h ,người ra đi là đi mãi mãi.
Trích 1 đoạn thơ của 1 mem LDMB:

Đành nói câu từ biệt
Khi sao băng qua trời
Khi niềm tin trong mắt
Và nhất là khi vui
---
Đành nói câu từ biệt
Khi hạnh phúc đầy tay
Khi yêu thương còn mãi
Khi niềm vui đong đầy
---

Hẹn ngày gặp lại các bạn......
Thân,Gió

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Ngày cuối cùng của cuộc thi,chào đón 1 cái kết,1 sự hạ màn.Sau 14 ngày thi dài & căng thẳng,đã đến lúc nói lời tạm biệt.Gió thay mặt BTC cảm ơn sự nhiệt tình & những cống hiến of ACE trong danh sách thí sinh Giao lưu of cả 2 diễn đàn.Cũng gửi lời tri ân tới các mem of cả 2 bên đã nhiệt tình ủng hộ&cổ vũ cho cuộc thi của chúng ta thành công ngoài dự kiến.Bỏ qua những thiếu sót,khúc mắc,h đây tình cảm của ACE 2 diễn đàn LDMB&GK đã bước sang 1 trang sử mới.Khép lại 1 sự việc,kết thúc 1 cuộc chơi 0 phải là sự kết thúc of all,0 phải là dấu chấm hết.Mà như 1 câu nói mà Gió rất tâm đắc:"Sự kết thúc of cái này là sự khởi đầu of 1 điều gì đó mới mẻ hơn." chúc cho tình bằng hữu của chúng ta phát triển lên 1 tầm cao mới,vào 1 giai đoạn thăng hoa hơn.
Chào thân ái ACE&chúc ACE hạnh phúc,dồi dào sức khỏe,thành công trong cuộc sống.
======>>>>> Thân ái! Gió...!!!...<<<<<======

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Khép lại cuộc giao lưu,nơi đây là để ACE cả 2 diễn đàn cùng vào và nói lên những dòng cảm xúc còn đọng lại .Chúng tôi mong nhận đc những ý kiến phản hồi,đóng góp chân tình về những mặt đc & chưa đc,để rút kinh nghiệm cho những lần tổ chức kế tiếp.ACE cả 2 diễn đàn có thể thoải mái nói lên nhwuxng tâm sự của mình,chúng tôi sẽ lắng nghe.

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Trận giao hữu lô đề jữa 2 dđàn đã khép lại đc hơn 3 ngày.Mọi cviệc đã hoàn thành dù có thể chưa thực sự là hoàn hảo.G rất vui vì đã đc đồng hành&góp 1 fần sức mọn vào cv dọn dẹp,cbi fòng thi cho ACE.Nay vc đã xong,Gió xin fép close các topic liên quan tới cuộc glưu lần này&hoàn trả lại chìa khóa khu vực phòng thi đấu,glưu lại cho ADM&dđàn.Cảm ơn sự hợp tác of ACE time qua.
Trân trọng.
GióVôTình.tld.184

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Cuộc thi đã kết thúc và thành công tốt đẹp, thành công cả về mặt con số lẫn tình cảm.
Nay nhiệm vụ tạm thời được BQT giao cho com1981 và Gió đã coi như hoàn thành, tuy có nhiều thiếu sót nhưng tinh thần GIAO LƯU HỌC HỎI, mong các member NHÀ+KHÁCH bỏ qua cho khâu chuẩn bị cũng như tiếp đón.

Nhiệm vụ đã xong, nay bản thân com1981 mong muốn BQT gỡ bỏ quyền hạn cho tôi, để khi vào đây tôi không nhìn thấy dòng chữ :"Bạn là người điều hành Diễn Đàn này".

Sau này nếu 4r có may mắn được GIAO LƯU với các 4r khác, nếu BQT có yêu cầu, com1981 có thời gian + sức khỏe thì sẽ tham gia lại. Xin trân trọng ^ ^

Hắc Y Nhân

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
Gửi cớm và Gió
Cảm ơn 2 em đã vì diễn đàn mang lại cảm giác thi đấu tuyệt vời này. Nói thật ban đầu lão thấy thi đấu bận rộn, nhưng qua ngày đầu, cảm giác vui vẻ và sung sướng nhiều hơn, tinh thần đồng đội bên mình rất tuyệt vời, dù chỉ là 1 cuộc thi online mạng ảo thôi, nhưng những thành viên tham gia thi và những cố vấn số đằng sau luôn thể hiện một chữ TÌNH mà diễn đàn đặt lên hàng đầu.

Phải nói đây là 1 sân chơi tuyệt vời, mới lạ và hấp dẫn.
Lão rất mong có thêm những cuộc chơi giao lưu thi đấu giống như vậy nữa sẽ tiếp tục, mong 2 em tiếp tục góp sức với lão phát triển diễn đàn, cho ace diễn đàn những sân chơi tuyệt vời đến vậy.
Thay mặt toàn thể diễn đàn, cảm ơn cớm và gió đã vì diễn đàn tạo nên cuộc chơi thú vị như thế này.
Cũng gửi lời cảm ơn các thí sinh và cố vấn số đã tham gia cuộc thi và cuộc thi thành công tốt đẹp.
Chúc các Member, Mod, Smod... hạnh phúc, sức khỏe và may mắn.
Trân trọng./.

https://lodemienbac.forumvi.com

HTTQ.184

HTTQ.184
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Close topic đi adm ơi.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2