^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

những tin nhăn sến như ... con hến

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

1những tin nhăn sến như ... con hến - Page 4 Empty những tin nhăn sến như ... con hến Sun Jul 15, 2012 11:36 pm

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
First topic message reminder :

vì ac đang cần kiếm xu, nên ac xin phép ae mở mục này nhé. những tin nhắn này ac cũng thường áp dụng ngoài đời. có giúp csong thi vị hơn, bớt nhàm chán và luôn tạo sự mới mẻ, thích thú, tò mò của người khác giới khi đọc. Mong ae ủng hộ và bổ sung cho sinh động hơn nhé.

"Đố em noh ssiW nghĩa là gì? Chỉ cần xoay ngược lại điện thoại, em sẽ biết ngay. a nhớ e!" I MIS YOU

Anh có chữ “I”, anh có chữ “L”, anh có chữ “O”, anh có chữ “V”, anh có chữ “E”, và hãy cho anh biết làm thế nào để anh có “U”

Được sửa bởi anchoi_tg ngày Sun Jul 15, 2012 11:57 pm; sửa lần 1.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Có thể anh không phải là người đẹp trai nhất trên thế giới, cũng không phải là người thông minh nhất, nhưng anh biết anh là người may mắn nhất vì anh có em.

Có gì khác biệt giữa nụ cười của anh và của em? Em cười khi em hạnh phúc, còn anh cười khi em hạnh phúc.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Nếu anh chạm tay em, em nắm lấy chứ? Nếu anh khoác tay em, em ngả đầu vào bên vai anh ko? Nếu anh chạm vào môi em, em hôn anh chứ? Nếu anh chiếm giữ tim em, em có yêu anh ko?

Đây là lúc anh cầu nguyện cho em….0123456789…xong rồi! Em biết anh cầu gì không? Xin trời phật cho em vui vẻ cả ngày… để tin nhắn cho anh ngọt ngào như em vậy

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Mơ về em khiến một đêm dài đáng giá. Nghĩ về em khiến anh mỉm cười. Có em bên cạnh là điều tuyệt vời nhất và yêu em là…kế hoạch cả đời anh

Anh nghe nói thượng đế tạo ra thế giới trong 6 ngày. Nhưng chắc chắn ngài sẽ mất nhiều thế kỷ để tạo ra một người ngọt ngào, xinh đẹp và đáng yêu… như em

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Ngày xửa ngày xưa, có chuyện đã xảy ra với anh. Đó là điều ngọt ngào nhất trên đời này, là giấc mơ đẹp đẽ nhất. giấc mơ đã thành sự thật vào ngày anh gặp em. Em ngọt như rượu Bailey, nồng đậm như Tequila, ấm áp như Cognac, lạ lùng như Malibu và đặc biệt như Champagne. Em như một loại cocktail dễ say. Anh thật sự say vì em rồi.
Anh nhớ em!

1 trái tim, 2 con mắt, 7 lít máu, 206 cái xương, 5,5 triệu hồng cầu, 60 tỉ tỉ DNA trong anh đang nói với em: “Anh nhớ em”

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Vào bất kỳ lúc nào, bất kỳ nơi nào, bất kỳ chuyện gì, cần đến sự giúp đỡ. Hãy gọi điện! a trốn ngay

"Máy điện thoại anh hết tiền rồi, nhưng nhớ em quá nên cứ nhắn, nếu tổng đài có thương thì gửi đến cho em, còn không thì chắc tại em ... thiếu may mắn rồi"

"Hi nhóc, ngủ chưa ?Nếu em nhận được tin nhắn này thì em là người may mắn nhất trên đời đấy vì máy điện thoại của anh hết tiền từ mấy hôm nay rồi cơ"

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Dậy đi em, sáng rồi, anh sai một thiên thần tới gọi em dậy nhưng nó bảo nó không thể đánh thức một thiên thần khác...Vì thế anh đành tự đánh thức em vậy.

Em ơi! Anh đếm cừu đến sáng mà vẫn chưa ngủ được Nhớ em quá

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
10 tin nhắn ấm áp nhất:
1.Ngủ sớm đi, ngốc ạ!
2. Tớ nhớ ấy kinh khủng!
3.Sao không mang theo áo ấm, ấy làm tớ lo lắng lắm biết không?
4. Tớ online đợi mãi mà nick ấy không sáng
5. Có một ngôi sao trong mắt ấy kìa
6. Tớ đến đón ấy về nhé!
7.Mình phải làm gì để bạn không bao giờ khóc?
8. Hãy luôn nghĩ đến tớ khi ấy cần một ai đó nhé!
9. Lúc nào tớ cũng nghĩ đến ấy
10. Ấy đang thế nào vậy? Làm ơn đừng buồn nhe'

DANHLATHANG

DANHLATHANG
VIP.LĐMB
VIP.LĐMB
Bái phục các bạn-luôn sáng tạo và tìm tòi ngôn ngữ cuả tuổi TEN..hay...phát huy nhé-cám ơn.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4