^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

THÔNG BÁO QUI ĐỊNH MỚI VỂ VIỆC CHỐT SỐ !!! AE CHÚ Ý !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Ongbutchoilo

Ongbutchoilo
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB

Theo ý kiến của nhiều anh em trong diễn đàn diễn đàn và các mod admin mình thay mặt BQT thông báo về việc chốt số sẽ có qui định mới

Diễn đàn ta sẽ lấy chất lượng làm tiêu chí hàng đầu nên quyết định từ giờ chốt số lô chỉ được phép chốt 2 con lô, đề 2 chạm tối đa là 40 số ( đề thì mình có thề du di cho ae tí )

mong ae đọc và thực hiện đúng qui định mới này nhé !!! Thân !

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Nhất trí luôn mod but. Ai sai fạm loại luôn kquả ngày hôm đó,cố tình tái fạm bem luôn nick cho chừa.

Hắc Y Nhân

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
Vote 10000000000000000000000 phiếu cho Bụt......... THÔNG BÁO QUI ĐỊNH MỚI VỂ VIỆC CHỐT SỐ !!! AE CHÚ Ý ! 2471102882

https://lodemienbac.forumvi.com

Tường Vi

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
vote

Ongbutchoilo

Ongbutchoilo
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
ae chú ý đọc qui định mới ec62, lôi lên cho ae đọc :ldmb12:

Lãng tử

Lãng tử
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Lôi lên đầu tiên cho mọi người cùng đọc nào
THÔNG BÁO QUI ĐỊNH MỚI VỂ VIỆC CHỐT SỐ !!! AE CHÚ Ý ! 2118881491

Ongbutchoilo

Ongbutchoilo
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
lôi lên cho ae đọc, có ae chưa đọc được :camon:

Ongbutchoilo

Ongbutchoilo
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
ae mới đọc qua và chốt cho chuẩn số nhé :camon:

707.whynot

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Up...up...up....
Reading.....................

707.whynot

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Ongbutchoilo đã viết:

Theo ý kiến của nhiều anh em trong diễn đàn diễn đàn và các mod admin mình thay mặt BQT thông báo về việc chốt số sẽ có qui định mới

Diễn đàn ta sẽ lấy chất lượng làm tiêu chí hàng đầu nên quyết định từ giờ chốt số lô chỉ được phép chốt 2 con lô, đề 2 chạm tối đa là 40 số ( đề thì mình có thề du di cho ae tí )

phieubat_73

phieubat_73
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
em xjn chấp hành nội quy ạ chúc cả nhà thắng lợi^^

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
ACE mem mới bớt chút time để đọc&hiểu nội quy nhé,tránh vc bị xóa bài or có những thắc mắc về vc có tên 0r 0 có tên trên BV

Chuoimat

Chuoimat
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Nhất trí với Dâm Bụt, hê hê......
Nội qui là nội qui, không có du di gì hết, càng mem cũ càng phải nghiêm để làm gương. max 40 em đề là đúng 40 em ko hơn.
Thanks mod dâm bụt !

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
tiếp tục kéo lên cho ACE cùng đọc,time ec62 diẽn đàn có thêm nhiều mem mới mà.Đọc nhé every body. :camon: :camon: :ldmb001: :ldmb001:

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Mr.l0nely.184 đã viết:
tiếp tục kéo lên cho ACE cùng đọc,time ec62 diẽn đàn có thêm nhiều mem mới mà.Đọc nhé every body. :camon: :camon: :ldmb001: :ldmb001:

E cám ơn "chị""Mr.l0nely.184", e đã đọc rùi ạ, cám ơn "chị" nhiều ^ ^

kimvantu84

kimvantu84
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
tôi nhất chí .lô 2 chú ,đề 40 chú hoi nhiều .hay trúng , càng ít càng tốt ,mói là cao thủ .chúc cả nhà win :ldmb333:

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
kimvantu84 đã viết:tôi nhất chí .lô 2 chú ,đề 40 chú hoi nhiều .hay trúng , càng ít càng tốt ,mói là cao thủ .chúc cả nhà win :ldmb333:

Nhất trí với ý kiến của kimvantu84, nên chỉ 02 con Lô và chỉ tầm 10 con đề thôi để ACE còn theo

kimvantu84

kimvantu84
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
kính gủi BQT ních kimvantu84 có ý kiến voi BQT cho ních kimvantu84 bỏ chu VIP thay cho tú bang; hà nội 02 ,cho giống ace o d d ,mong BQT xem xét ,xin chân thành cảm on :ldmb333:

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Ongbutchoilo đã viết:

up cho ae mới vào đọc

hai_pr09x

hai_pr09x
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
nhất chí với quyết định này của BQT

chúc ace may
mắn

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]