^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

Trân trọng gửi bác thysty: Thư công khai xin lỗi vv ban nick Thysty!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Hắc Y Nhân

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
- Thân mến gửi Các mod, mem diễn đàn Lô Đề Miền Bắc;
- Trân trọng gửi bác thysty

Mình là admin của diễn đàn LĐMB; hôm nay có đôi lời xin được thẳng thắn với lòng mình và đối diện với sai trái mà mình đã thực hiện ngày hôm qua.

Sự việc xin được trình bày như sau:

Ngày hôm qua (26/6); trên chatbox đã xảy ra một việc cãi cọ gây gổ giữa thành viên: ngày xưa ơi, 181 với thysty. Admin tôi đã tiến hành ban nick các thành viên này tại đây: https://lodemienbac.forumvi.com/t2052-topic#32733

Tuy nhiên, sau cả ngày suy nghĩ đúng sai, nghe các thành viên phân tích, mình thấy mình ban nick thysty là không đúng, hay nói cách khác là mình đã sai. Vì ng gây gổ trước là 2 bạn: ngày xưa ơi, 181.

Hôm nay mình viết bức thư này gửi tới thysty, chỉ muốn nói một câu: "thysty, mình xin lỗi bạn, hãy bỏ qua cho mình nhé!"

Đồng thời, cũng gửi một câu tới tất cả diễn đàn; mình đã sai khi thực hiện việc ban nick thysty vào ngày hôm qua; một số bạn có thể thấy buồn cười khi mình viết thư xin lỗi thysty; song các bạn hãy phân tích cái sự việc ngày hôm qua, thực sự nếu đặt địa vị thysty khi bị người khác vào chửi mắng thì các bạn sẽ làm gì, có bực tức lên không?

Một lần nữa mình trân trọng xin lỗi thysty và một số bạn khác hôm qua đã thất vọng vì sự "không dứt khoát" của mình.

Hãy đồng lòng giúp diễn đàn các bạn nhé! Dù các bạn là ai, là mem, mod... hãy lên tiếng chỉ trích mình nếu thấy admin hành động sai. (giống như Gió đó; cảm ơn Gió rất nhiều!).

Thân.

Admin.

https://lodemienbac.forumvi.com

com1981

com1981
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Lâu không vào lại thấy nhiều cái chướng mắt quá,Tai chưa đc nghe chưa biết!
Nội quy từ lúc đầu của LDMB đã có từ lâu!
May mà còn có đường link chatbox để cớm còn hiểu đc chuyện!
Đã tham gia vào một 4r là phải tôn trọng NQ tối thiểu,ko cần biết là ADM,mod,vip....hay member mới!
Thysty,181,ngày xưa ơi có thể là nổi đình nổi đám ở một phương trời nào đó,nhưng ở ldmb chưa hề có tên tuổi,đóng góp gì cho 4r!
Vừa mới vào đã gây gổ,chửi bới dùng những ngôn từ mà xuất phát từ miệng những đứa trẻ chưa ý thức hệ được!
4r là nơi sh chung của tất cả mng,đã có nội quy,mng đã tôn trọng tuân theo,tại sao có những kẻ này ở đâu tới làm loạn,kẻ thì bị phê phán còn " người" thì được ca tụng xin lỗi!!!!!!
Không thể hiểu đc BQT đang nghĩ cái gì nữa,có rất nhiều ng sẽ ko hài lòng về cách hành xử này!
Bác đã nói: Làm người phải có Tài và Đức,nếu có Tài mà không có Đức là một kẻ vô dụng!
Đừng vì chỉ nghe cái " Tài" khoa trương mà sẵn sàng bỏ qua,tha thứ cho cái Đức mục nát,thối rữa!
Tỉnh lại đi,hãy sáng suốt lại đi vì cái Tình vốn có lâu nay của ldmb,cái Tình này k chỉ ở một vài người mà là cái Tình của các ACE LDMB hiện đang sh,hãy tôn trọng khi mng còn đang tôn trọng!

®™

®™
Mod.LĐMB
Mod.LĐMB

Sau khi BQT xem xét sự việc trên nhận thấy nick ngày xưa ơi & 181 đã vi phạm nội quy của diễn đàn, xảy ra xung đột mâu thuẫn với member khác gây rối loạn trong chatbox vì vậy :  Banned vĩnh viễn 02 nick trên
Về phía nick thysty, BQT nhận thấy mặc dù là phản ứng nhưng như vậy cũng là vi phạm nội quy của diễn đàn song xét về cái Tình, cái Lý của sự việc, BQT cảnh cáo nick thysty lần 1, nếu còn xảy ra tình trạng như trên sẽ Banned vĩnh viễn
Trân trọng thông báo

T/M BQT : ®™

®™

®™
Mod.LĐMB
Mod.LĐMB

Close Toppic tại đây

Tất cả những bài viết không liên quan, lộn xộn gây hiềm khích Xóa. 
Tất cả các nick gây tranh cãi mâu thuẫn h7  hết
Miễn giải thích. Nội quy room đã có nếu cần thiết cứ xem lại
Thanks Ace 4 room đã quan tâm

T/M BQT : ®️™️

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]