^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

thông báo về hoán lịch thi đấu trận lượt về giữa vinaloto và lodemienbac

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

anhbinhminh

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
lời đâu tiên cá nhân xin gửi tới BQT của lodemienbac cũng như các thành viên trong đội thi đấu lời xin lỗi về sự việc đáng tiếc này
vì công việc gần đây quá bận cá nhân không có thời gian online để tổ chức thi đấu được vậy kính mong BTC cuộc thi bên lodemienbac chấp nhận việc hoán lich thi đấu của trận lượt về , chúng ta sẽ bắt đầu thi vào thứ 4 ngày 23/01 và kết thúc vào chủ nhật thay cho lịch ban đầu là thứ 2 ngày 21/01 , vậy kính mong BTC cuộc thi lodemienbac thông báo cho các thành viên trong đội để dc biết

trân trọng

com1981

com1981
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Máy móc là do người làm ra, người đang bận thì máy móc cũng phải nghỉ ngơi thôi ^ ^
Vậy thì hoãn lại tới 23/1 vậy ACE nhỉ ^ ^

Hắc Y Nhân

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
anhbinhminh đã viết:lời đâu tiên cá nhân xin gửi tới BQT của lodemienbac cũng như các thành viên trong đội thi đấu lời xin lỗi về sự việc đáng tiếc này
vì công việc gần đây quá bận cá nhân không có thời gian online để tổ chức thi đấu được vậy kính mong BTC cuộc thi bên lodemienbac chấp nhận việc hoán lich thi đấu của trận lượt về , chúng ta sẽ bắt đầu thi vào thứ 4 ngày 23/01 và kết thúc vào chủ nhật thay cho lịch ban đầu là thứ 2 ngày 21/01 , vậy kính mong BTC cuộc thi lodemienbac thông báo cho các thành viên trong đội để dc biết

trân trọng

Nhất trí thôi Kưng. Đội nhà mình thông cảm mà. thông báo về hoán lịch thi đấu trận lượt về giữa vinaloto và lodemienbac 3261938636. Vậy 23/1 ace đội nhà mình sang nhà VNLT nhé! Chúc cả 2 nhà chiến thắng!
Thanks.

https://lodemienbac.forumvi.com

PHUONGCHI85

PHUONGCHI85
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
CHẲNG HIỂU SAO BÊN VNLT LẬP NICK ..KICK HOAT MÀ VÀO MÃI KO ĐƯỢC......
..anhbinhminh ...xem giúp đi
1> ID:PHUONGCHI85....pass :123456 {bên anh lập cho mà ko vào đc }
2> ID:phuongchi8555 ...pass :03101987
3>ID : phuongchi855....pass :20121985
..............anhbinhminh xoá hết và lập lại cho em 1 nick khác nhé ......pass :123456 còn ID :PPHUONGCHI85 { 2 CHỮ P anh nhé },..........
..........nếu anh khắc phục lỗi rồi thì tạo hộ em cái nich rồi gửi ibox cho em .............thank`s anh nhiều...

DANHLATHANG

DANHLATHANG
VIP.LĐMB
VIP.LĐMB
Xem ở VINALOTO...không thấy đội ta chốt LÔ-ĐỀ-thi đợt này thế nào ? mong BQL xem lại để anh em theo dõi-cổ động nhé.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]