^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

TOPIC THẮC MẮC BẢNG VÀNG THÁNG 4/2012

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Ongbutchoilo

Ongbutchoilo
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
First topic message reminder :

Có gì mình làm bv thiếu cho ae cứ cho ý kiến vào đây nhé :ldmb12:

Ongbutchoilo

Ongbutchoilo
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
nhắc nhở Keyjluv và viplode nhé, sau các bạn chốt theo ai cũng nên ghi các số chốt ra nhé, sau còn tái phạm mình sẽ ko cho lên bv , cho 4r quy củ hơn :ldmb9:

còn 0uragan.hurricane.184 ghi lô hay đề ghi rõ ra nhé :ldmb9:

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Ongbutchoilo đã viết:nhắc nhở Keyjluv và viplode nhé, sau các bạn chốt theo ai cũng nên ghi các số chốt ra nhé, sau còn tái phạm mình sẽ ko cho lên bv , cho 4r quy củ hơn TOPIC THẮC MẮC BẢNG VÀNG THÁNG 4/2012 - Page 2 1717949531

còn 0uragan.hurricane.184 ghi lô hay đề ghi rõ ra nhé TOPIC THẮC MẮC BẢNG VÀNG THÁNG 4/2012 - Page 2 1717949531
TỪ LẦN SAU EM CỨ THẲNG TAY MÀ LÀM.
ĐỂ CHO D/Đ ĐI VÀO QUI CỦ KHÔNG VÌ MỘT VÀI CÁ NHÂN NÀO ĐẤY LÀM HỎNG ĐI NÉT ĐẸP CỦA D/Đ

THÂN ...LODEMIEMBAC_1102

Ongbutchoilo

Ongbutchoilo
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
LODEMIENBAC_1102 đã viết:
Ongbutchoilo đã viết:nhắc nhở Keyjluv và viplode nhé, sau các bạn chốt theo ai cũng nên ghi các số chốt ra nhé, sau còn tái phạm mình sẽ ko cho lên bv , cho 4r quy củ hơn TOPIC THẮC MẮC BẢNG VÀNG THÁNG 4/2012 - Page 2 1717949531

còn 0uragan.hurricane.184 ghi lô hay đề ghi rõ ra nhé TOPIC THẮC MẮC BẢNG VÀNG THÁNG 4/2012 - Page 2 1717949531
TỪ LẦN SAU EM CỨ THẲNG TAY MÀ LÀM.
ĐỂ CHO D/Đ ĐI VÀO QUI CỦ KHÔNG VÌ MỘT VÀI CÁ NHÂN NÀO ĐẤY LÀM HỎNG ĐI NÉT ĐẸP CỦA D/Đ

THÂN ...LODEMIEMBAC_1102

ldmb3 tuân lệnh sếp minh minh :ldmb11:
vì sự lớn mạnh của 4r

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Ongbutchoilo đã viết:nhắc nhở Keyjluv và viplode nhé, sau các bạn chốt theo ai cũng nên ghi các số chốt ra nhé, sau còn tái phạm mình sẽ ko cho lên bv , cho 4r quy củ hơn còn 0uragan.hurricane.184 ghi lô hay đề ghi rõ ra nhé
Her,E 0 qtrọng lắm vc bảng vàng đâu.Các pác 0 cần lên dsách trúng làm j vì thua nhiều hơn thắng.Nay may sao lớ ngớ vớ đc con bthủ thôi.E thì chỉ đang tập chơi lô thôi.Đề thi thoảng hóng hớt mà chả đc bjờ.Hic,híc.Cứ theo thông lệ&lề lối lv of DĐ mà fệt các pác ah.E ma mới nhưng ủng hộ nhiệt tình.

Ongbutchoilo

Ongbutchoilo
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
ngày mai và kia là 28/4 và 29/4 e đi nghỉ mát ko làm dc bảng vàng, nên nhờ admin với mod nào làm hộ e nhé

Hắc Y Nhân

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
ok bụt, đi chơi đi, heeeeee, tớ cũng đi chơi nhưng mang laptop theo heeeeeee........ nên luôn trung thành với mấy bác lô đề hí hí.......

https://lodemienbac.forumvi.com

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2