^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

Đăng ký Cuộc thi KS CLS (hết hạn đky ngày 12/01/2014): Mời ACE tham gia ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

xmen-hoanhphi2

xmen-hoanhphi2
Mod.LĐMB
Mod.LĐMB
Lời đầu tiên xmen xin dc chúc toàn thể ace trong diễn đàn sức khỏe,thành công trong mọi lĩnh vực của cuộc sống
Thay mặt admin,xmen muốn dc nói đôi lời:
Diễn đàn muốn dc lớn mạnh phải  dc sự nhất trí đồng lòng của toàn thể ace trong diễn đàn,muốn dc như vậy ace ơi chúng ta hãy cùng nhau sát cánh bên nhau đi đến cái mốc cuối cùng là chiến thắng chủ lô đề,muốn dc vậy ace chúng ta hãy đoàn kết cùng nhau tiêu diệt chủ lô đề
Năm cũ qua đi năm mới lại đến
Xmen xin phép toàn thể ace trong diễn đàn đứng ra làm 1 cuộc khảo sát nho nhỏ mong ace đồng ý tham gia để trưng cầu dân ý
Kính mong ace nhiệt tình tham gia ủng hộ
Đăng ký cuộc thi khảo sát đến hết ngày 12/01/2014(Không giới hạn ng thi kể cả admin,smodc,mod và mem)
Thể lệ trao giải:Có 2 giải
Giải nhất:Thẻ đt 200k
Giải nhì:Thẻ đt 100k
Giải thưởng dc trích từ ngân sách của diễn đàn đến hết cuộc thi xmen sẽ trao thưởng ko dc gửi lại vào quỷ của diễn đàn(Cá nhân dc giải thưởng xin vui lòng cuối cuộc thi để lại số đt để xmen tiện cho việc trao giải) và sẽ dc thông báo cho toàn thể ace dc biết
Cuộc thi sẽ bắt đầu ngày 13/01 và kết thúc vào ngay 22/01/2014(10 ngày)
Mong ace trong diễn đàn nhiệt tình đky và tham gia để đón  tết "Giáp Ngọ" vui vẻ và hạnh phúc
Happy new year

xabo

xabo
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Ý kiến rất hay. Cảm ơn Xmen!

zen02vn

zen02vn
VIP.LĐMB
VIP.LĐMB
đợt nay` phải thiến lấy lộc xoăn thoai , ko trả lại  tho3

chemgio

chemgio
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
cho mình một xuất để kiếm 200k của nắng camon

Bachthulo_9x

Bachthulo_9x
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
xin 1 slot nhé ace

Miss.LDMB

Miss.LDMB
Queen.LĐMB
Queen.LĐMB
ơ cũng bon chen hơ hơ

xmen-hoanhphi2

xmen-hoanhphi2
Mod.LĐMB
Mod.LĐMB
Các bạn ơi!Các bạn đâu rồi
Các bạn sợ chủ lô đề đến vậy sao?xmen tổ chức cuộc thi này cũng mong muốn ace trong diễn đàn đoàn kết lại đồng lòng tiêu diệt chủ lô đề
Tuy giải thưởng vật chất ko dc bao nhiêu nhưng ở đây là cổ vũ tinh thần giúp ace mình cùng đồng lòng tiêu diệt chủ lô đề 
Mong ace hãy ủng hộ ý kiến của xmen nhé
Thân xmen-hoanhphi2

ducmanh1964

VIP.LĐMB
VIP.LĐMB
Ý kiến rất hay dó.. sin 1 xuất đồng lòng tiêu diệt chủ lô đề ldmb001 

Miss.LDMB

Miss.LDMB
Queen.LĐMB
Queen.LĐMB
xmen-hoanhphi2 đã viết:Các bạn ơi!Các bạn đâu rồi
Các bạn sợ chủ lô đề đến vậy sao?xmen tổ chức cuộc thi ec62 cũng mong muốn ace trong diễn đàn đoàn kết lại đồng lòng tiêu diệt chủ lô đề
Tuy giải thưởng vật chất ko dc bao nhiêu nhưng ở đây là cổ vũ tinh thần giúp ace mình cùng đồng lòng tiêu diệt chủ lô đề 
Thân xmen-hoanhphi2
 um12  thêm giải đê , có 2 giải ít thía  cuoi24 

Bé_Bông

Bé_Bông
Queen.LĐMB
Queen.LĐMB
Mình xin đk 1 xuất nhé

anhbinhminh

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
anhbinhminh cũng xin 1 xuất nhé

love1901

love1901
Queen.LĐMB
Queen.LĐMB
c
Miss.LDMB đã viết:
xmen-hoanhphi2 đã viết:Các bạn ơi!Các bạn đâu rồi
Các bạn sợ chủ lô đề đến vậy sao?xmen tổ chức cuộc thi ec62 cũng mong muốn ace trong diễn đàn đoàn kết lại đồng lòng tiêu diệt chủ lô đề
Thân xmen-hoanhphi2
 um12  thêm giải đê , có 2 giải ít thía  cuoi24 
Có thêm giải riêng cho miss nếu như miss nhất trao giải bằng ng đó  adf1 

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]