^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

KHU GIAO LƯU, HỌC HỎI, CHIA SẺ KINH NGHIỆM GIỮA CÁC MEMBER CỦA HAI 4R!

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
HÃY LÀM NÓNG CUỘC THI NÀO CÁC BẠN ƠI

:ldmb001: :hb3: :hb3: :3d9: :3d12: :heo6:
:cam12: :cam12: :cam12: :cam12: :cam12: :cam12:

xabo

xabo
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
xabo rất vui và hân hạnh được làm quen với tất cả ACE 2 diễn đàn GK & LĐMB.
Mục đích giao lưu, học hỏi kinh nghiệm KHU GIAO LƯU, HỌC HỎI, CHIA SẺ KINH NGHIỆM GIỮA CÁC MEMBER CỦA HAI 4R! 2989897014
Thân!

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
5 thí sinh thi đề bên GK :

1. SAT THU DE
2. Quang Ngọc
3.jin_jin_hn
4. Khát Vọng
5. Đap.chet

Chào mừng các bạn đến với lodemienbac.forumvi.com !

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Trích lời QuangNgoc:
Bài viết:"Lô Đề Miền Bắc Lời chia tay!Nghẹn ngào!!!Chúc các bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc!!!"

"- Tuần vừa qua không ngắn không dài nhưng đủ để chúng tôi nhớ các bạn thật sự nhớ nó không rõ rang như con Lô hay con Đề không cụ như 1 2 3 4!Nhưng ấn tượng của các bạn cho chúng tôi hẳn sẽ không bao giờ quên!Các bạn cho chúng tôi không khí náo nhiệt!vui vẻ tại Box Lô Đề Cảm ơn các bạn rất nhiều!Nói chung để có cơ hội được kết thân với tất cả các bạn Lô Đề Miền Bắc Với GK chúng mình là 1 niềm vui và tự hào khi có thêm những người bạn mới!Hum nay các bạn về nhà các bạn nhưng thực lòng mình muốn cuộc thi kéo dài để níu chân các bạn!Nhưng không dc rùi Cuộc vui nào cũng có lúc tàn!Chúc các bạn về bên đó luôn vui vẻ và hạnh phúc!Chơi lô đề thì ăn BT nhiều nhé!có Time qua ủng hộ GK nhé!Dù kết quả Trận Giao Hữu này thắng thua bên nào thì cũng không sao cả quan trọng nhất với Quang Ngọc và anh em GK là được thi đấu vui vẻ cọ sát học hỏi anh em Lô Đề Miền Bắc rất nhiều! 1 lần nữa trân thành cảm ơn các bạn đã cho GK thêm những giờ phút vui vẻ!

Hẹn Gặp Lại Các Bạn!Tai sân vận động Lô Đề Miền Bắc

Thanks all
Quang Ngọc"

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Trích lời lão ADM:

"Thân gửi ACE GK yêu quý
Lão xin thay mặt LĐMB gửi lời cảm ơn sâu sắc tới toàn thể ACE GK 1 tuần qua đã đón tiếp LĐMB chu đáo, nhiệt tình và hiếu khách; cuộc giao hữu lượt đi tại GK đã diễn ra thành công và tốt đẹp.
Trước tình cảm của GK và LĐMB; lão thực sự rất cảm động; khó nói hết bằng lời. Hy vọng thông qua Giao hữu lượt về tại LĐMB; sẽ đem lại cho ACE GK những tình cảm ấm áp; sự nhiệt tình đãi khách của chúng tôi; và sự quý mến của chúng tôi dành cho các bạn.
Mong qua cuộc giao hữu đầu tiên này, sẽ còn những cuộc giao lưu tiếp theo; còn những tình cảm tiếp theo; những nụ cười và nước mắt được sẻ chia......
Trân trọng và ghi nhớ mãi mãi về một GK trọng tình cảm như thế này."

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Mọi người ơi, các member lodemienbac ơi, hãy vào đây chia sẻ, cổ vũ và thể hiện đầy đủ nhất cái TÌNH mà ACE ta vẫn đã,đang và mãi mãi tự hào đi nào!

Hãy nổi lên tiếng trống thôi thúc khí thế cuộc vui, hãy đánh lên tiếng Cồng vang vọng khắp ngõ ngách của lodemienbac, hãy đón chào thật nhiệt liệt 10 VDV tiêu biểu của GirlKieu và các member GK khác sang với chúng ta.

Hãy luôn luôn mỉm cười, khóe mắt ánh lên niềm vui để ủng hộ cho cuôc thi GIAO HỮU LÔ ĐỀ nào các bạn!

:heo6: :hb3: :hb3: :ldmb001: :ldmb001: :hb3: :hb3: :heo6:

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
chào lđmb, chào ace GK
qua cuộc thi này, ac thấy tình cảm ae ngày càng thân thiết hơn.
mục đích của cuộc thi là giao lưu, học hỏi nhưng cái mà chúng ta có được là tình ae, sự hiếu khách, và sự chung tay nhằm mục đích tiêu diệt chủ lô.
chúc lượt về cuộc thi sẽ gây cấn, hào hứng, hấp dẫn và thành công.
Thân.

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Chào tất cả anh chị em lodemienbac sau 1 tuần thi đấu cốt là giao lưu học hỏi là chính ,tôi thấy tất cả các bạn cũng như chúng tôi đều đã rất cố gắng,tôi hy vọng ở lượt về ec62 cả hai đội đều phải cố gắng hơn nữa để chủ đề ra đê mà ở chứ không phải là đánh đề ra đê mà ở.Chúc các bạn thành công hơn nữa ở lượt về trên sân nhà. :ldmb001: :ldmb001: :ldmb001: :ldmb333:

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
anh em GK và anh lô đề miền bắc cố lên nào

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Thân chào AE GK sang bên ngôi nhà LDMB of chúng tôi để thực hiện nửa còn lại of cuộc giao lưu.Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức trong khả năng&điều kiện hiện có cùng vs đội ngũ con người để tổ chức&hoàn thành nốt nửa chặng đường còn lại.Chúng tôi cũng sẽ tạo mọi điều kiện tốt nhất có thể để các bạn hoàn thành phần thi of mình 1 cách thoải mái nhất.Chúng tôi mong rằng sau cuộc giao lưu lần này,&đặc biệt là sau 1 tuần các bạn đến vs chúng tôi,sau này khi ra về các bạn sẽ cảm nhận đc sự chân thành,hiếu khách của những con người nơi này.&sau đó,vượt lên trên sự phân định THẮNG-THUA,các bạn sẽ còn trở lại cùng chúng tôi as những người BẠN&các bạn sẽ cảm nhận đc cái TÌNH nơi ngôi nhà of chúng tôi.
Nêu cao tinh thần fair-play,Gió kêu gọi ACE 2 diễn đàn điều đó.
Chúc tình ĐOÀN KẾT,HỮU NGHỊ,THÂN THIỆN,GẮN BÓ giữa members of 2 DĐ LDMB&GK thêm nồng thắm.
======>>>>>>Trân Trọng:GióVôTình.tld.184<<<<<<======

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Ngày đầu tiên không khí hơi trầm lắng,có vẻ như cả 2 đội chưa thực sự nóng máy & sẵn sàng. cố lên,cố lên nào các thí sinh......

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
hôm đầu mấy ae lấy đà hơi sâu đây mà.
chuẩn bị có cuộc bức tốc ngay, ae cuẩn bị bám càng nhé

haclong00

haclong00
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Chúc ace sk, luôn minh mẫn tỉnh táo luôn chọn ra được con số chuẩn về lô ăn ***, về đề ăn BT >>>> vậy là tiền đầy túi............. heheheheheh >> chân thành, chân thành..............!

googlevn

googlevn
Queen.LĐMB
Queen.LĐMB
Rất vui vì được giao lưu học hỏi cùng các ae GK, lô đề miền bắc luôn hân hoan chào đón các bạn , chúc toàn thể ae tham gia cuộc giao hữu lô đề thành công. Chúc các bạn luôn may mắn trong cuộc sống và trong cả cuộc thi này.

akazu

akazu
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Chúc cuộc thi diễn ra suôn sẻ. Chúc các anh chị bên lodemienbac + GK luôn may mắn, sáng suốt trong việc chọn lựa con số để đem lại chiến thắng cho 4rum :X :X :X

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
có ai khổ giống mình ko nữa đêm mới đăng nhập được viết đúng 3 chữ lại phải kích chuột
hay tại mình già lẩm cẩm :ldmb4:

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
dap.chet đã viết:có ai khổ giống mình ko nữa đêm mới đăng nhập được viết đúng 3 chữ lại phải kích chuộthay tại mình già lẩm cẩm
Hix,bác gặp vấn đề gì về login àh?Có sự cố gì vảy ra chăng?Bác ktra lại đg truyền xem sao ?
====>>>Thân,Gió Vô Tình.tld.184<<<====

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Cuộc đua đã qua giai đoạn chạy đà,GK đang tranh thủ bứt tốc,trong khi LDMB có vẻ như vẫn chưa thực sự sẵn sàng.Không khí đã có phần nóng lên rồi.Các thí sinh cố lên nào.ACE vào cổ động cho cuộc thi thêm phần sôi nởi & hấp dẫn đi .... :c.o:

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Không khí của cuộc thi đang nóng lên từng ngày,đã bước vào giai đnuoowcs rút,cả 2 đội đang bám đuổi nhau rất quyết liệt.Hi vọng vào những ngày tới sẽ là những màn rượt đuổi về tỷ số ấn tượng.Ngày thứ 3 có 1 sự cố đáng tiếc là ở hạng mục thi đề,cả 2 đội đều có 1 thí sinh bỏ thi vì những lí do cá nhân.mong là điều này sẽ 0 lặp lại ở những ngày còn lại.
Chúc cả 2 đội tiếp tục ghi đc điểm số cho đội nhà,các thý sinh tự tin

HTTQ.184

HTTQ.184
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
chúc hội thi thành công rực rỡ !chúc anh em lodemienbac, anh em bên GK luôn đoàn kết, chiến thắng!

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Ngày thi đấu thứ 4 tại sân LDMB&là lượt trận thứ 11 của cuộc giao lưu giữa 2 DĐ LDMB&GK( tính trên cả 2 sân),rất tiếc ngày hôm nay lại vẫn có 2 thí sinh bỏ thi(cả 2 đều là thành viên trong đội hình thi đấu của đội khách GK: 1.jin_jin_hn( Đề )&2.BỤI_ĐỜI.GK( Lô ).
Ban tổ chức chúng tôi rất lấy làm tiếc vì những sự việc đáng tiếc này.Mong là sẽ không có những điều tương tự trong 3 ngày thi còn lại.Vì cuộc thi đấu của chúng ta đang bc vào giai đoạn gây cấn,quyết liệt nhất.Những bài thi của các thí sinh sẽ đóng góp rất lớn vào kết quả chung cuộc.

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Cuộc thi có vẻ như hơi lắng xuống 1 chút.ngày thứ 4 của lượt về,bên đội GK lại tiếp tục có 2 thí sinh bỏ thi.LDMB 2 ngày hôm nay đã nỗ lực bám đuổi 1 cách bền bỉ và tạm thời vượt lên dẫn trc 12-11.Không khí cuộc thi gay cấn hơn lượt đi khi mà cả 2 đội đang bám đuổi nhau vs 1 tỷ số rất sát sao,tuy nhiên không có sự ghi điểm ấn tượng như ở lượt đi.Có vẻ như các thí sinh đã có dấu hiệu mệt mỏi do cuộc thi kéo dài?hi vọng vào 3 ngày còn lại,2 đội sẽ cố gắng hơn& không còn trg hợp nào vắng mặt trong danh sách các thí sinh.

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Quang Ngọc thật lòng xin lỗi các bạn!Vì không bảo dc anh em bên nhà!1 lần nữa Xin Lỗi!

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Quang Ngoc đã viết:Quang Ngọc thật lòng xin lỗi các bạn!Vì không bảo dc anh em bên nhà!1 lần nữa Xin Lỗi!
Đều là sự cố ngoài ý muốn thôi,chắc là các AE bên đó có công chuyện riêng QN àh.Nhưng hi vọng là bên GK sẽ cố gắng tôn trọng cuộc thi,đừng bỏ cuộc giữa chừng vì như thế là hơi thiếu tôn trọng đối thủ.Mong là đội QN sẽ tham gia vs tinh thần nhiệt tình cao nhất,vì cuộc giao lưu này thực chất chỉ là để ACE 2 DĐ mở rộng quan hệ&trao đổi kinh nghiệm,dù rằng kết quả thắng thua vẫn phải phân định,nhưng chúng tôi mong hơn cả là sẽ có thêm những người bạn.
Thân,Gió.

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Trc 2 vòng đấu cuối cùng,ở lượt trận thứ 12,BTC chúng tôi rất cám ơn sự cố gắng của all ACE khi đã 0 có trường hợp nào bỏ thi.Đặc biệt ghi nhận sự tich cực of ACE ở hạng mục thi Lô đã hoàn thành phần thi rất sớm.Chúc ACE may mắn & đạt kết quả tốt trong ngày thi hôm nay.Và mong là ACE sẽ cộng tác cùng chúng tôi tạo điều kiên cho cuộc thi về đích thành công. :camon: :c.o:
Trân trọng.Gió.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next