^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

những tin nhăn sến như ... con hến

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 4 trang]

1những tin nhăn sến như ... con hến - Page 3 Empty những tin nhăn sến như ... con hến Sun Jul 15, 2012 11:36 pm

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
First topic message reminder :

vì ac đang cần kiếm xu, nên ac xin phép ae mở mục này nhé. những tin nhắn này ac cũng thường áp dụng ngoài đời. có giúp csong thi vị hơn, bớt nhàm chán và luôn tạo sự mới mẻ, thích thú, tò mò của người khác giới khi đọc. Mong ae ủng hộ và bổ sung cho sinh động hơn nhé.

"Đố em noh ssiW nghĩa là gì? Chỉ cần xoay ngược lại điện thoại, em sẽ biết ngay. a nhớ e!" I MIS YOU

Anh có chữ “I”, anh có chữ “L”, anh có chữ “O”, anh có chữ “V”, anh có chữ “E”, và hãy cho anh biết làm thế nào để anh có “U”

Được sửa bởi anchoi_tg ngày Sun Jul 15, 2012 11:57 pm; sửa lần 1.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Anh sẽ xuống địa ngục vì tội lỗi của mình nhưng anh muốn đi cùng em, bởi vì chỉ có em mới có thể biến địa ngục thành thiên đường với sự ngọt ngào của mình!

Hãy để giấc mơ tươi đẹp nhất đến với em tối nay. Hãy để con người ngọt ngào nhất bứơc vào giấc mộng ấy tối nay…. Nhưng đừng mong đây là thói quen, vì anh không phải tối nào cũng rảnh…

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Trời ạ, anh tin em vô cùng nhưng tại sao em lại đi kể cho người khác nghe bí mật của anh? Tại sao gặp ai em cũng bảo anh là người ngọt ngào nhất?

Đừng nói yêu anh nếu như em không muốn, bởi vì có lẽ anh sẽ làm điều gì đó ngu ngốc… như tin vào tình yêu đó chẳng hạn.

Anh sẽ viết lên trên tất cả các viên gạch dòng chữ anh nhớ em và anh ước gì một viên sẽ rơi trúng đầu em, để em biết được nỗi đau như nào khi nhớ đến người đặc biệt như em

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Trắng: Tĩnh lặng. Xanh: tươi mát. Đỏ: nồng nàn. Hồng: Đáng yêu. Tím: chung thuỷ. Nâu: chín chắn. Đen: Thông minh. Vàng: Quý phái. Anh là màu nào trong trái tim em?

Ngày chẳng có ý nghĩa gì nếu không có mặt trời. Đêm chẳng có ý nghĩa gì nếu thiếu mặt trăng. Biển chẳng có ý nghĩa gì nếu không có nước. Anh có ý nghĩa gì nếu thiếu em?

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
A B C D E F G H I J K L M N O P Q R S T U… Z. Người sáng tạo ra bảng chữ cái là một thiên tài nhưng cũng hết sức ngốc nghếch khi đặt “U” và “I” quá xa.

Hút thuốc mỗi ngày sẽ chết sớm 10 năm. Uống rượu mỗi ngày sẽ chết sớm 30 năm. Nhưng yêu em,… Anh đang chết mỗi ngày đấy. Đáng thương chưa?

Có 12 tháng một năm…30 ngày một tháng…7 ngày một tuần…24 giờ một ngày…60 phút một giờ…Nhưng chỉ có một là em thôi trong đời anh.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Tình yêu có thể biểu lộ bằng nhiều cách. Một cách anh biết đó là gửi tình yêu băng qua khoảng không gian đến với người đang đọc tin nhắn này.

Tình yêu là gì? Người không thích gọi là trách nhiệm. Người chơi bời gọi là game. Người không có gọi là giấc mơ. Người hiểu biết gọi là số phận. Còn anh, anh gọi tình yêu là em.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Điện thoại di động lắm lúc khiến ta bực mình lắm. tiền cước nè, xạc pin nè, thi thoảng tin nhắn lại bị kẹt. Nhưng có một điều khiến anh yêu nó: nó kết nối anh và em

Mưa và nắng thường không cùng xuất hiện. Ngày và đêm chẳng bao giờ trùng phùng. Nhưng anh và em, bất kể người ta nói gì, vẫn luôn thật xứng đôi

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Anh đang thực thi nhiệm vụ: “dụ dỗ” em. Nói một cách khác, nhiệm vụ bất khả thi!

Anh ước là giọt lệ trên mắt em, để lăn tròn trên má và đọng lại trên môi em. Nhưng anh không bao giờ muốn em là giọt lệ trong mắt anh vì anh sẽ đánh mất em ngay mỗi lần anh khóc

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Khi trời mưa, em chẳng thấy mặt trời nhưng mặt trời vẫn ở đó. Hi vọng chúng ta cũng như thế. Chúng ta không thường xuyên nhìn thấy nhau nhưng chúng ta vẫn nghĩ về nhau.

Có lẽ anh sẽ hết tin nhắn đẹp để gửi cho em. Có lẽ anh cũng sẽ hết chuyện vui dành cho em. Có lẽ điện thoại anh hết pin hay thẻ chẳng còn tiền. Thế nhưng trái tim anh sẽ không bao giờ hết chỗ dành cho em.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Sherlock Holmes chỉ là một tên ngốc và Robert Watt chỉ là một gã khờ. Một người là thám tử, một người là người tạo ra radar. Nhưng chẳng ai phát hiện ra em cả. Anh mới là thiên tài.

Có những lúc anh chẳng thể cười được nữa, đừng lo lắng cho anh nhé, anh biết mình phải làm gì. Anh chỉ cần nhìn vào một góc và nghĩ về em. Chẳng ai có thể làm cho anh hạnh phúc như em cả.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Ôi anh quên mất tên em rồi. anh gọi em là “người yêu” nhé! Nếu em cũng quên tên anh luôn, thì cứ gọi anh là “người yêu”

Anh sợ nhắm mắt lại vì anh sẽ nghĩ tới em. Anh sợ mở mắt ra vì anh sẽ nhìn thấy em. Anh sợ cử động đôi môi vì anh sẽ nói về em. Anh sợ lắng nghe vì trái tim anh đang thúc nhịp vì em.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Mỗi khi anh nghe thấy chuông báo tin nhắn, anh luôn hy vọng là của em. Điện thoại của anh có thể hạn chế bộ nhớ nhưng trái tim anh chẳng khi nào thiếu chỗ dành cho em

Nếu em ghét anh, hãy dùng cung tên bắn anh nhưng đừng nhắm vào trái tim anh em nhé. Vì em luôn ở nơi đó!

Anh cho em mượn bờ vai để em gục đầu khóc, mượn đôi tai để lắng nghe, đôi tay để em xiết chặt, đôi chân để đi cùng em. Nhưng anh không thể cho mượn trái tim mình vì nó đã thuộc về em mất rồi!

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Anh ghét em cười vì em làm anh điên lên vì em. Anh ghét em nói vì em làm anh lạc mất ngôn từ. Anh ghét em khi anh nhìn em vì em làm anh yêu em nhiều hơn nữa. Ghét lắm!

Sáng nay anh thức dậy và nghĩ đến những điều đã quên làm. Anh ngồi dậy, lấy máy điên thoại và gửi đến em một lời chúc cho buổi sáng. Một ngày làm việc vui vẻ em nhé!

Một ngày nào đó em sẽ tìm thấy người sẽ cùng em ngắm mặt trời mọc cho đến tận hoàng hôn của cuộc đời. Người đó là anh đấy em à! Ngày vui!

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Sáng nay anh thức dậy, chợt bật cười khi nghĩ đến mối quan hệ của chúng ta. Bởi vì anh biết chắc từ bây giờ trở đi, anh sẽ thức dậy mỗi buổi sáng với nụ cười trên môi vì lý do tương tự.

Trong tất cả các nụ cười em nhận được hôm nay, có một nụ cười em không hề nhìn thấy. một nụ cười không đến từ môi mà từ trái tim. Một nụ cười từ tin nhắn này của anh

Tin nhắn này chẳng có chất béo, cholesterol hay các chất phụ gia, hoàn toàn chiết xuất từ tự nhiên, ngoại trừ có rất nhiều đường. Nhưng chắc chắn nó chẳng bao giờ ngọt hơn người đọc nó. Cười lên em nhé!

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Khi màn đêm buông xuống, xin em hãy gạt qua một bên những lo lắng buồn phiền. Khép mắt lại để đi vào giấc ngủ, vì tất cả những khoảnh khắc tốt đẹp nhất đang đến với em: Bên anh và những giấc mơ ngọt ngào nhất.

Đêm yên tĩnh nhưng anh chẳng ngủ được. có lẽ vì anh đang chờ tiếng chuông báo của điện thoại. trước khi đi vào giấc mơ, anh luôn muốn có được tin nhắn của em.

Em chính là nguyên nhân khiến anh có những đêm không ngủ. Em chính là nguyên nhân khiến anh ôm chiếc gối thật chặt. Và em chính là nguyên nhân khiến anh trước khi đi ngủ phải gửi đi tin nhắn. Ngủ ngon, em nhé!

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Chắc em nghĩ anh đã quên em. Chắc em nghĩ anh đã chẳng quan tâm và chắc em nghĩ anh không còn nghĩ về em nữa. Em sai rồi. Em vẫn luôn trong giấc mơ của anh.

Một ngày của anh sẽ không chấm dứt khi anh còn có việc phải làm. Hihihi, anh chỉ không ngủ được khi chưa nói tiếng yêu em.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Làm điều này giúp anh nhé? Đặt bàn tay trái lên vai phải và bàn tay phải lên vai trái… Đó, anh vừa mới ôm em vào lòng. Nhớ em!

Anh có lẽ sẽ vắng mặt trong một phút, trong nhiều giờ, trong nhiều ngày. Anh có lẽ sẽ chúc em buổi sáng, buổi trưa hay buổi tối tốt lành. Nhưng anh sẽ chẳng bao giờ nói lời chia tay với em đâu, người yêu bé nhỏ và ngọt ngào ơi

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Đây là lời bác sĩ khuyên: Ăn sáng đều đặn, uống nhiều nước, đừng quên vitamine C và nhắn tin cho anh ít nhất 3 lần/ ngày

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Có người nói thật khó để nhớ, còn có người lại nói thật khó để quên. Vì thế nhớ đừng quên anh và đừng quên nhớ anh nhé!

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Anh chóng quên lắm! Anh không bao giờ nhớ nổi một gương mặt đã qua. Nhưng vì em anh sẽ tạo ra một ngoại lệ.

Mỗi giọt lệ là một dấu hiệu đổ vỡ, mỗi sự im lặng là dấu hiệu cô đơn, mỗi nụ cười là dấu hiệu tử tế, mỗi tin nhắn là một dấu hiệu nhớ nhung. Anh nhớ em!

Khi anh nhìn đàn kiến bò trên tường, anh nhận thấy dù bận rộn thế nào đi nữa, chúng vẫn liên lạc với nhau. Hy vọng ta cũng thế em nhé!

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Một lời tạm biệt đơn giản khiến ta khóc, một lời nói đùa đơn giản khiến ta cười, một quan tâm đơn giản khiến ta yêu. Anh hi vọng tin nhắn đơn giản này khiến em nghĩ đến anh. Nhớ em lắm!

Những kỷ niệm luôn đóng vai trò quấy rối. Chúng khiến ta cười khi nhớ đến thời gian ta khóc cùng nhau. Nhưng chúng khiến ta rơi lệ khi nhớ đến lúc ta cười cùng nhau

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Hi! Điện thoại của em bị hư à? Đã nhiều lần anh gọi nhưng lần nào nó cũng trả lời: Thuê bao quý khách vừa gọi đang cố gắng đến gần hơn trái tim quý khách

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Em có nhìn thấy anh không? Phía trước? Phía sau? Bên trái? Bên phải?… chắc là không rồi. nhưng anh thấy em rất rõ, vì anh đang đặt bàn tay lên trái tim mình

Nếu em sống đến 100 tuổi, anh muốn sống 100 tuổi cộng 1 ngày, vì anh không phải sống một ngày nào thiếu em…

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Anh mở ví ra và thấy nó trống không. Anh sờ túi áo và hai túi quần chỉ thấy vài đồng xèng. Đưa tay lên ngực anh thấy em ở đó. Ôi, anh giàu có biết bao…

Chụt… một nụ hôn qua điện thoại nè… hãy để điện thoại cạnh bên tai em nhé!

Tình yêu như chiến tranh… dễ dàng bắt đầu… khó khăn kết thúc… không thể quên được…

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Nếu anh được 1000đ thôi cho mỗi lần nghĩ về em, thì dù có chia tay nhau, anh cũng sẽ là tỉ phú.

Chính phủ vừa ban những thuế mới, hẹn hò, ôm nhau, hôn nhau và yêu nhau đều phải đóng thuế. Nhưng đừng lo em nhé, tán tỉnh thì free hoàn toàn. Em có nghĩ là anh đang tán em?

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Em nhìn đáng yêu khi đọc tin nhắn của anh. Em càng đáng yêu hơn khi đọc tin nhắn của anh và mỉm cười. em đáng yêu nhất khi đọc tin nhắn của anh, mỉm cười và hồi âm. Nào hãy là người đáng yêu nhất đi em!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next