^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

những tin nhăn sến như ... con hến

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

1những tin nhăn sến như ... con hến - Page 2 Empty những tin nhăn sến như ... con hến Sun Jul 15, 2012 11:36 pm

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
First topic message reminder :

vì ac đang cần kiếm xu, nên ac xin phép ae mở mục này nhé. những tin nhắn này ac cũng thường áp dụng ngoài đời. có giúp csong thi vị hơn, bớt nhàm chán và luôn tạo sự mới mẻ, thích thú, tò mò của người khác giới khi đọc. Mong ae ủng hộ và bổ sung cho sinh động hơn nhé.

"Đố em noh ssiW nghĩa là gì? Chỉ cần xoay ngược lại điện thoại, em sẽ biết ngay. a nhớ e!" I MIS YOU

Anh có chữ “I”, anh có chữ “L”, anh có chữ “O”, anh có chữ “V”, anh có chữ “E”, và hãy cho anh biết làm thế nào để anh có “U”

Được sửa bởi anchoi_tg ngày Sun Jul 15, 2012 11:57 pm; sửa lần 1.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Có 1 lần Chúa hiện lên và hỏi anh "Nếu phải chọ giữa 1 người yêu hoàn hảo và $1000000000, con sẽ chọn gì?""anh trả lời anh chọn $1000000000, vì anh đã có em là người yêu hoàn hảo , cần thêm làm gì ?

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
" Nếu e thích đi chơi, a sẽ đi cùng e...nếu e vui, a sẽ cười cùng em...nếu e khóc, a sẽ khóc cùng em...còn e ko ngủ đc thì a chịu thôi...vì a ko thể ngủ cùng em ... ^ ^"

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Em có rảnh rỗi không?
Có, sao hả anh?
Vậy để anh nhắn tin cho em xoá ...

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
" ............................" Chỉ cần thế là cả 2 đều hiểu rồi đúng ko?

"Nếu sắc đẹp là 1 tội ác. Em xứng đáng bị tử hình"

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
"Xin chào bạn. Đây là tổng đài tin nhắn. Ấn phím 1 để có 1 lời khen. Phím 2 cho một lời chúc tốt đẹp. Phím 3 cho 1 nụ hôn. Phím 4 cho 1 cuộc hẹn. Nếu muốn tất cả hãy bấm số của ac_tg"

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
cuộc đời cần có sự lãng mạn, cần sự mới mẻ trong tình yêu. đừng nghĩ cưới nhau là hết, chỉ là bắt đầu giai đoạn hạnh phúc thôi bạn ahh. chỉ tốn 1 ít giây cho 1 vài câu chuyện tào lao. bạn đã chinh phục hoàn toàn người khác giới. hãy thử đi nào.

"Liệu cha của em có phải là một tay trộm hay không? Vì ông ấy đã lấy cắp những vì sao trên trời và đưa chúng vào mắt em".

"Khi ngã từ thiên đường xuống trần gian em có đau không?"

"Hẳn là em đã mỏi nhừ, vì em chạy trong tâm trí anh suốt cả ngày."

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
1 vài câu nói để làm quen, lưu ý chỉ dành cho đối tượng đã từng txuc qua rùi nhé. nếu chưa quen mà sdung thì sôi hỏng bỏng không. hjhj

Xin lỗi tôi đã làm mất số điện thoại của mình. Tôi có thể mượn số của cô được không?

Cô có tin vào tình yêu từ cái nhìn đầu tiên không, hay để tôi đi qua một lần nữa?

Xin lỗi cô, cô có hôn người lạ không? Không à? Vậy thì hãy để tôi tự giới thiệu nhé.

Tôi mới tới thành phố này. Liệu em có thể chỉ dẫn cho tôi đến căn hộ của em được không?

Xin hỏi cô có bản đồ không? Tôi cứ bị lạc hoài trong đôi mắt cô.

Điều duy nhất đôi mắt em chưa nói cho anh biết là tên của em.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Anh nghe ai đó gọi tên em nhưng khi quay lại nhìn, anh chỉ một mình. Anh nhận ra đó là trái tim anh đang nói: Anh nhớ em.

Hôm nay anh đã làm 3 việc: Nhớ em, nhớ em và nhớ em

Trống vắng không có nghĩa là cô đơn, mà chính là nỗi nhớ em

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Nếu giấc mơ là cách duy nhất để ở bên em, anh sẽ chẳng bao giờ mở mắt ra nữa

Khi em không ở đây, có gì đó đã mất. đó là nụ cười anh.

Tối qua anh đi ngủ với một nụ cười vì anh biết anh sẽ mơ thấy em… Và sáng nay anh thức dậy cũng với một nụ cười vì anh biết em không là một giấc mơ.

Tình yêu với em đã khiến mỗi sáng anh thức dậy có ý nghĩa và đẹp hơn.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Em là điều đầu tiên ập vào tâm trí anh buổi sáng và là điều cuối cùng bước ra khỏi trái tim anh buổi tối.

Buổi sáng khi anh nói “Chúc em một ngày lành” đây không chỉ là một lời chúc mà còn là một thông điệp tình yêu thầm lặng. Anh nghĩ đến em khi vừa thức dậy.

Khi anh thức dậy anh nghĩ đến em. Khi anh đi ngủ, anh nghĩ đến em. Khoảng thời gian còn lại, anh nghĩ đến chúng ta.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
hãy gửi người ấy tin đầu tiên là 831.
sẽ có câu trả lời: ?????
câu trả lời của bạn sẽ làm người ấy hài lòng.
831 nghĩa là “anh yêu em”. 8 chữ. 3 từ. 1 nghĩa.”

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Anh nhắm mắt lại để trông thấy gương mặt em. Anh khép môi lại để nghe em nói. Anh che tai đi để giữ lấy tiếng em. Nhưng anh không thể khép lòng lại, vì anh yêu em.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Em bị triệu đến toà án vì đã bước vào ước mơ của anh, đánh cắp trái tim anh, và cướp đi mọi cảm xúc trong anh. Em bị kết án ở bên anh mãi mãi. Em có gì biện hộ không?

Người ta bảo yêu là có tội, anh chẳng bao giờ hỏi vì sao. nhưng nếu có tội khi yêu em, anh sẽ phạm tội cho tới chết.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Này em, coi chừng đấy, tình yêu thì mù quáng nhưng ông hàng xóm thì đâu có mù!

Này thằng bé nói thật nhé, cả đời thằng bé chỉ can đảm được một lần thôi. Đó là yêu con bé đấy!

Nếu em hỏi về tình yêu, anh không thể trả lời được. Nhưng nếu em hỏi anh yêu ai, thì người đó là em đấy!

Khách vi

Anonymous
Khách viếng thăm
Tuyệt vời lắm bố cháu à, bố cháu thật đúng là tinh hoa của mọi sự tinh hoa!
1sms = 1 Xu, nhưng 1 Xu của bố cháu làm ra nó có ý nghĩa = 1000 Xu bình thương, mà còn hơn thế nhiều ấy chứ

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
com1981 đã viết:Tuyệt vời lắm bố cháu à, bố cháu thật đúng là tinh hoa của mọi sự tinh hoa!
1sms = 1 Xu, nhưng 1 Xu của bố cháu làm ra nó có ý nghĩa = 1000 Xu bình thương, mà còn hơn thế nhiều ấy chứ

hehe. cám ơn ông bạn động viên
già rùi, phải cày chứ. kiếm ít xu mà vui và cũng cảm thấy xu kiếm đc thật giá trị và quý báo

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Đừng nhăn mặt như thế em à, vì em không biết có người tim đập sai nhịp vì nụ cười em.

Khi cô đơn và sợ hãi, anh đã xin Thượng đế gửi cho anh một thiên thần. Người quá chừng tốt bụng khi gửi em cho anh.

Số phận cho anh gặp em. Chọn lựa khiến anh trở thành bạn của em. Còn yêu em? Điều này vượt qua tầm kiểm soát của anh rồi

Được sửa bởi anchoi_tg ngày Mon Jul 16, 2012 1:10 pm; sửa lần 1.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Em có biết không, nụ hôn là khoảng cách ngắn nhất giữa hai người đấy!

Thú thật với em, anh không có lời lẽ để khiến em yên tâm hơn nhưng anh có đôi tay ôm em thật chặt, có đôi tai để nghe những gì em tâm sự và có trái tim, một trái tim luôn mong thấy nụ cười em trong ngày này

Ta cùng chia sẻ thế giới nào. Biển cả của em, sóng gào của anh. Trời xanh của em, sao mờ của anh. Mặt trời của em, tia sáng của anh. Mọi thứ của em, và em của anh…

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Gửi em chiếc giường để em yên ngủ, chiếc gối để em thoải mái và chiếc chăn để em ấm áp. Anh chẳng thể ngủ được vì anh đã gửi cho em tất cả những gì anh có. Chúc em ngủ ngon. Anh yêu em.

Dành một chỗ cho anh trong trái tim em chứ không phải trong đầu em vì trí óc dễ quên nhưng trái tim luôn nhớ. Anh yêu em.

Anh yêu tất cả sao trên bầu trời nhưng chúng có nghĩa gì đâu khi so sánh với những ngôi sao trong mắt em

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Nói cho anh biết em được cấu thành từ những chất gì? Bởi vì anh đã trộn 100kg đường với 80kg sô cô là và 60 kg mật ong, thế mà chẳng thể tạo ra thứ gì ngọt hơn em.

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Có những người chết sớm vì ông trời yêu họ nhiều quá… Em biết không, em vẫn còn tồn tại trên đời này vì có người đã yêu em nhiều hơn ông trời đấy…

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Nếu nụ hôn là nước, anh sẽ cho em biển cả. Nếu nắm tay nhau là lá anh sẽ cho em cả rừng cây.Nếu em yêu một hành tinh anh sẽ cho em cả thiên hà. Nếu yêu như là sống, anh sẽ cho em cả cuộc đời này

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Khách hàng thân mến, xin vui lòng cân đối lại tài khoản hôn của mình. Bạn sẽ được 2 nụ hôn và 3 phút ôm ghì miễn phí. Khuyến mãi hết hạn vào ngày ??/??/????

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Chiếc chìa khoá nhỏ có thể mở ổ khoá lớn, lời nói đơn giản có thể biểu lộ tư tưởng vĩ đại và chỉ một tin nhắn của em sẽ khiến anh vui cười suốt cả ngày. Nhớ em

Thi thoảng mắt anh ghen tị với tim anh. Em có biết vì sao không? Vì em luôn kề cận với trái tim anh và xa khỏi tầm mắt anh đấy

duoinguacantien

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Một nụ hôn chỉ là một nụ hôn cho tới khi em tìm thấy người em yêu. Một cái nắm tay chỉ là một cái nắm tay khi em tìm thấy người mà em luôn nghĩ đến. Một giấc mơ mãi chỉ là giấc mơ cho tới khi nó thành sự thật. Và tình yêu chỉ là lời nói cho tới khi anh nghe thấy nó từ em.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next