^_^ HAPPY DAY ^_^

You are not connected. Please login or register

GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 Empty GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ Sat May 05, 2012 10:36 am

Hắc Y Nhân

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
First topic message reminder :

com1981 đã viết:Tuyệt cú mèo, he he, đấy là giải đen cho các member Nam, thế còn member Nữ trong box ta muốn giải đen thì ntn vậy bác MINH ơi! GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 1717949531 GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 1507125563 GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 785635757

Hiện tại, đc biết d/đ có 2 member là nữ,
vậy mình bắt đầu giải đen cho từng member một nhé!

Dành tặng Tường Vi:

Có 1 loài hoa màu hồng phấn
Đẹp tựa màu tím nhạt của Tường Vi
Hoa Tường Vi trắng hồng trước gió
Thổi nhẹ vào diễn đàn chút tình say

Bạn đến đây mang mừng vui hớn hở
Cho những ông già, cậu trẻ nơi đây
Cho những trái tim khô héo bao ngày
Đang chống chọi vào mùa bão lũ

Nơi diễn đàn: Lô đề làm bạn
Nhưng cái TÌNH lớn hơn trời mây
Bạn ở lại, hãy ở lại nhé!
Chúng ta cùng đoàn kết một lòng:

ĐỐT NHÀ CHỦ LÔ

https://lodemienbac.forumvi.com

16GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 Empty Re: GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ Sun May 06, 2012 1:33 am

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
Admin đã viết:
0uragan.hurricane.184 đã viết:Hờ hờ,giống lắm rồi đấy ạh.Nhưng bác có tin là E kiện bác 0?Tội gì thì chắc bác tự biết nhở. GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 416590054

Thật, tớ thề. Lần cuối cùng tớ dùng câu bản quyền của Gió này. Thật, tớ thề!
Híc,E ứh dại mà đi tin lời thề of bác đâu,bác vừa hát cái gì lúc tối bác nhớ chứ?"lời thề bay theo Gió"
đến E còn chả tin E nữa là họa có mà chuẩn bị đi Quang Hanh mới đi tin lời thề of bác.Thật,E thề!

17GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 Empty Re: GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ Sun May 06, 2012 1:36 am

®™

®™
Mod.LĐMB
Mod.LĐMB
LODEMIENBAC_1102 đã viết:
lại có một bông hoa tường vi trong 4r mình
nào ace chúng ta hãy chúc mừng tường vi nhé.
adm ơi .có thể tìm hộ ah, có loài hoa nào đêm về thấy hoa mà mất ngủ không...???

E phỏng đoán có khi là hoa .... mắt cũng nên....
:ldmb12: :ldmb12: :ldmb12:

18GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 Empty Re: GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ Sun May 06, 2012 12:42 pm

Hắc Y Nhân

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
0uragan.hurricane.184 đã viết:
Admin đã viết:
0uragan.hurricane.184 đã viết:Hờ hờ,giống lắm rồi đấy ạh.Nhưng bác có tin là E kiện bác 0?Tội gì thì chắc bác tự biết nhở. GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 416590054

Thật, tớ thề. Lần cuối cùng tớ dùng câu bản quyền của Gió này. Thật, tớ thề!
Híc,E ứh dại mà đi tin lời thề of bác đâu,bác vừa hát cái gì lúc tối bác nhớ chứ?"lời thề bay theo Gió"
đến E còn chả tin E nữa là họa có mà chuẩn bị đi Quang Hanh mới đi tin lời thề of bác.Thật,E thề!

Thật, tớ thề
. Sao cậu k tin tớ nhỉ? Thật. Tớ thề. Sẽ k dùng câu này "Thật, tớ thề." nữa

19GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 Empty Re: GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ Sun May 06, 2012 1:38 pm

Mr.l0nely.184

Mr.l0nely.184
Công.thần.LĐMB
Công.thần.LĐMB
hôm nay chúc các miss of DĐ có được niềm vui với kết quả lô đề lúc 19h25'.GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 2969620421

20GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 Empty Re: GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ Thu May 17, 2012 6:12 pm

Chuoimat

Chuoimat
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Chỉ vào hóng thôi, Sói già rồi, ko biết cách tán gái.
Nhìn thích thật mà chỉ biết làm nát gấu áo, chân tay ko biết giấu đâu, ngại quá.

21GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 Empty Re: GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ Thu May 17, 2012 6:13 pm

Chuoimat

Chuoimat
Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Nhưng mới nghe chủ thớt nói đến Tường Vi, vậy còn 1 mem nữ nữa đâu nhỉ ?

22GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ - Page 2 Empty Re: GIẢI ĐEN CHO CÁC MEMBER NỮ Sun Feb 17, 2013 9:16 am

Hắc Y Nhân

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
haha........ lúc đó mới chỉ có mỗi TV nhỉ?
giờ thì có cả đại gia đình miss =))

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]