CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN LÔ ĐỀ MIỀN BẮC. MỜI CÁC BẠN ĐĂNG KÝ LÀM THÀNH VIÊN ĐỂ VÀO ĐƯỢC PHÒNG DỰ ĐOÁN KQXS, PHÒNG CHĂN NUÔI, KHU VỰC CẦU, BOX THẢO LUẬN... CHÚC CÁC BẠN VUI VẺ - HẠNH PHÚC.

ducmanh19642 Số bài - 67%
nquangck1 Bài gửi - 33%

You are not connected. Please login or register

THÔNG BÁO OFFLINE MỪNG SINH NHẬT DIỄN ĐÀN LĐMB (22/7/2013)

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Rùa Già

Admin.LĐMB
Admin.LĐMB
First topic message reminder :

THÔNG BÁO OFFLINE
MỪNG SINH NHẬT DIỄN ĐÀN LĐMB
(22/7/2013)

Địa điểm: Hà Nội (địa chỉ cụ thể sẽ thông báo qua điện thoại sau)
Thời gian offline dự kiến: Ngày 13 hoặc 14/7 (T7,CN)

1./ Mục đích:

- Mừng sinh nhật Diễn đàn tròn 2 tuổi.
- Giao lưu gặp mặt các thành viên diễn đàn,
gắn tình đoàn kết và thân ái, cùng nhau tiêu diệt chủ lô đề.

2./ Đăng ký tham gia:

- Tên nick diễn đàn:
- Số điện thoại:

Để buối offline thành công tốt đẹp,
rất mong được sự tham gia nhiệt tình của các bạn.

Ban tổ chức:
- Xmen: 0985902099

(Chốt danh sách tham gia vào ngày 06/7; mong các ACE đăng ký nhanh,
để việc tổ chức được hoàn thiện nhất)

Trân trọng.
Admin./.

Được sửa bởi Admin ngày Thu Jun 20, 2013 4:08 pm; sửa lần 2.

=========================

Tiến lên SMod, Tiến lên Công Thần
Chí VIP đã quyết, lòng Mod
cũng đồng
Tiến lên Nữ hoàng Hotgirl
  Member sát cánh cùng nhau phục thù

Xem lý lịch thành viên http://lodemienbac.forumvi.com

Miss.LDMB

Queen.LĐMB
Queen.LĐMB
@thysty đã viết:Sau khi uống rượu nhà anh bạn già vong niên, chiều tối về Hà Nội đi uống bia với bọn Dulich Sapa vật vờ về nhà ngủ - Đêm qua mơ ( mơ thật 100% ) - đi off, đến nới có khoảng 20 mạng, mình đến đè MIN ra hôn 1 cái, hôn xong - nhìn mặt MIN là 1 thằng đực rựa - phấn son lòe loẹt. Giật mình tỉnh dậy chạy thẳng vào toa-lét nôn thốc nôn tháo ... Kiểu ec62 các bác cho tôi rút chân đăng ký ạ. Đêm qua không ngủ được, sáng ra vẫn còn kinh, lại nôn tiếp phát nữa khoc

bố khỉ lão thít ec62, cơ man nào là miss ko ôm hun đi ôm adm, trèo cao cho lắm vào lại chả ngã đau cuoi24

Xem lý lịch thành viên

thysty

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
@Miss.LDMB đã viết:
@thysty đã viết:Sau khi uống rượu nhà anh bạn già vong niên, chiều tối về Hà Nội đi uống bia với bọn Dulich Sapa vật vờ về nhà ngủ - Đêm qua mơ ( mơ thật 100% ) - đi off, đến nới có khoảng 20 mạng, mình đến đè MIN ra hôn 1 cái, hôn xong - nhìn mặt MIN là 1 thằng đực rựa - phấn son lòe loẹt. Giật mình tỉnh dậy chạy thẳng vào toa-lét nôn thốc nôn tháo ... Kiểu ec62 các bác cho tôi rút chân đăng ký ạ. Đêm qua không ngủ được, sáng ra vẫn còn kinh, lại nôn tiếp phát nữa khoc

bố khỉ lão thít ec62, cơ man nào là miss ko ôm hun đi ôm adm, trèo cao cho lắm vào lại chả ngã đau cuoi24

Miss ... Ô ! Kiểu ec62 chuyển sang hôn Miss. Lật Đật MB cho nó lành !

Xem lý lịch thành viên

thysty

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
 Mà các bố tính con nhà bà toán dự trù xem cầm đi bao nhiêu là tạm đủ ... để còn xin con gái lão, chứ thiếu tiền tại trận ngại lắm !

Xem lý lịch thành viên

Miss.LDMB

Queen.LĐMB
Queen.LĐMB
@thysty đã viết:
@Miss.LDMB đã viết:

Miss ... Ô ! Kiểu ec62 chuyển sang hôn Miss. Lật Đật MB cho nó lành !
sặc, e là mít lô đề miền bắc chứ lật đật hồi nào trùitatmat lap1 

Xem lý lịch thành viên

trieuphu

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
em mới tham gia diễn đàn nhưng xin 1 chân đi cùng các anh chị để học hỏi kinh nghiệm ? 
nick : trieuphu 
sđt : 0967575186

Xem lý lịch thành viên

longo0ochau

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
đăng ký phát nick longo0ochau 
xmen green.9  nhá

Xem lý lịch thành viên

com1981

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
Chúc ACE vui vẻ,hp!

Xem lý lịch thành viên

love1901

Queen.LĐMB
Queen.LĐMB
c min ơi c chốt danh sách đi,e tìm điểm rùi nhưng ở gia lâm ko biết ý mọi ng thế nào.

Xem lý lịch thành viên

thysty

Mem.LĐMB
Mem.LĐMB
 Mình tìm được điểm ở Mỹ Đình, đồ ăn ngon và rẻ cực, không biết ý các fan hâm mộ thế nào ?

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2